16M02050080
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RPC10276-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
16M02050080
คำอธิบาย
WASHER FLAT M2 NYLON
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
M2 แบน แหวนรอง 0.031" (0.80mm) ความหนา ไนลอน
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
16M02050080 รุ่น
หมวดหมู่
ขนาดเกลียว/สกรู/รู
M2
ผู้ผลิต
Essentra Components
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ด้านใน
0.085" (2.15mm)
ชุด
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ด้านนอก
0.197" (5.00mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความหนา
0.031" (0.80mm)