16M02556080
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RPC10206-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
16M02556080
คำอธิบาย
WASHER FLAT M2.5 NYLON
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
M2.5 แบน แหวนรอง 0.031" (0.80mm) ความหนา ไนลอน
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
16M02556080 รุ่น
หมวดหมู่
ขนาดเกลียว/สกรู/รู
M2.5
ผู้ผลิต
Essentra Components
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ด้านใน
0.104" (2.65mm)
ชุด
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ด้านนอก
0.220" (5.60mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความหนา
0.031" (0.80mm)