50M020040P010
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
145-50M020040P010-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
50M020040P010
คำอธิบาย
MACH SCREW PAN PHILLIPS M2X0.4
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
M2x0.4 หัวแพน สกรูหัวกลมแฉก Phillips ขับเคลื่อน ไนลอน
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
50M020040P010 รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทไดรฟ์
Phillips
ผู้ผลิต
Essentra Components
ขนาดเกลียว
M2x0.4
ชุด
เส้นผ่านศูนย์กลางส่วนหัว
0.157" (4.00mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความยาว - ใต้ส่วนหัว
0.394" (10.00mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความยาว - โดยรวม
0.457" (11.60mm)