EAST16084WB0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1080-1560-2-ND - เทปและม้วน (TR)
1080-1560-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
1080-1560-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EAST16084WB0
คำอธิบาย
LED WHITE DIFFUSED 2SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีขาว การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 2.8V 0603 (1608 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
EAST16084WB0 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
2.8V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
5mA
มุมการมองเห็น
130°
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
การตั้งค่า
มาตรฐาน
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
สีของเลนส์
สีเหลือง
ขนาด / มิติ
1.60mm L x 0.80mm W
ความโปร่งใสของเลนส์
กระจาย
ความสูง (สูงสุด)
0.50mm
รูปแบบของเลนส์
สี่เหลี่ยมที่มีส่วนบนแบบแบน
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ขนาดเลนส์
1.00mm x 0.80mm