EAST16084BA0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1080-EAST16084BA0TR-ND - เทปและม้วน (TR)
1080-EAST16084BA0CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
1080-EAST16084BA0DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EAST16084BA0
คำอธิบาย
LED BLUE CLEAR 2SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีน้ำเงิน 470nm การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 2.8V 0603 (1608 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
EAST16084BA0 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
2.8V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
5mA
มุมการมองเห็น
120°
สี
ความยาวคลื่น - เด่น
การตั้งค่า
มาตรฐาน
ความยาวคลื่น - สูงสุด
468nm
สีของเลนส์
ไม่มีสี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
ความโปร่งใสของเลนส์
ใส
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
อัตรา Millicandela
ขนาด / มิติ
1.60mm L x 0.80mm W
ความสูง (สูงสุด)
0.50mm
ขนาดเลนส์
1.00mm x 0.80mm