AMS1117-1.8
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5272-AMS1117-1.8TR-ND - เทปและม้วน (TR)
5272-AMS1117-1.8CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
5272-AMS1117-1.8DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AMS1117-1.8
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 1.8V 1A SOT-223-3L
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
1 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 1A SOT-223-3L
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
1.3V @ 1A
Mfr
กระแสไฟ - เอาต์พุต
ชุด
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
10 mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
PSRR
75dB (120Hz)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการควบคุม
ขีดจำกัดกระแสไฟฟ้า
การตั้งค่าเอาต์พุต
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
12V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-261-4, TO-261AA
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
1.8V