ESDCAN24-2BLY
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5272-ESDCAN24-2BLYTR-ND - เทปและม้วน (TR)
5272-ESDCAN24-2BLYCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
5272-ESDCAN24-2BLYDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ESDCAN24-2BLY
คำอธิบาย
TVS DIODE 24VWM 55VC SOT23
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
1 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
55V แคลมป์ 6A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SOT-23
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
6A (8/20µs)
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
280W
ทำงาน
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
ประเภท
Zener
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
12pF @ 1MHz
ช่องสองทิศทาง
2
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
24V (สูงสุด)
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
26.7V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-236-3, SC-59, SOT-23-3
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
55V