SGC3S200
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2447-SGC3S200TR-ND - เทปและม้วน (TR)
2447-SGC3S200CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
2447-SGC3S200DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SGC3S200
คำอธิบาย
CAP TRIMMER 5.5-20PF 100V SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
5.8 ~ 20pF ตัวเก็บประจุแบบ trimmer 100 V ด้านบน ติดบนพื้นผิว
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SGC3S200 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
วัสดุไดอิเล็กทริก
เซรามิก
ผู้ผลิต
EW Electronics
Q @ ความถี่
250 @ 1MHz
ชุด
ขนาด / มิติ
0.177" L x 0.126" W (4.50mm x 3.20mm)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.061" (1.54mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ช่วงความจุไฟฟ้า
5.8 ~ 20pF
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทการปรับ
ด้านบน
คุณสมบัติ
โปรไฟล์ต่ำ
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
100 V