LXV100-024SW ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
MEAN WELL USA Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
MEAN WELL USA Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
4.05A 24V แรงดันไฟฟ้าคงที่ led ตัวขับ AC DC คอนเวอร์เตอร์ โทโพโลยี 1 เอาต์พุต
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
LXV100-024SW
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
633-1097-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LXV100-024SW
คำอธิบาย
LED DRIVER CV AC/DC 24V 4.05A
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
100 W
ผู้ผลิต
EXCELSYS / Advanced Energy
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3.75 kV
ชุด
คุณสมบัติ
OCP, OTP, OVP, SCP
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อัตรา
IP67
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
อุณหภูมิในการทำงาน
-35°C ~ 70°C
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
ประสิทธิภาพ
0.93
ประเภท
แรงดันไฟฟ้าคงที่
รูปแบบส่วนปลาย
สายตัวนำ
โทโพโลยี
AC DC คอนเวอร์เตอร์
ขนาด / มิติ
7.24" L x 2.66" W x 1.46" H (184.0mm x 67.5mm x 37.0mm)
จำนวนของเอาต์พุต
1
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, cULus, EN
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
90VAC
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
305VAC
น้ำหนัก
2.1lbs (952.5g)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
24V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
4.05A