LXV100-036SW ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
MEAN WELL USA Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 0
MEAN WELL USA Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 4
เอกสารข้อมูล
2.75A 36V แรงดันไฟฟ้าคงที่ led ตัวขับ AC DC คอนเวอร์เตอร์ โทโพโลยี 1 เอาต์พุต
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
LXV100-036SW
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
633-1098-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LXV100-036SW
คำอธิบาย
LED DRIVER CV AC/DC 36V 2.75A
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
100 W
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3.75 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-35°C ~ 70°C
ประสิทธิภาพ
0.93
ขนาด / มิติ
7.24" L x 2.66" W x 1.46" H (184.0mm x 67.5mm x 37.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
90VAC
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
305VAC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
36V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
2.75A