LXV100-048SW ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
MEAN WELL USA Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 47
MEAN WELL USA Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 2
เอกสารข้อมูล
1.95A 48V แรงดันไฟฟ้าคงที่ led ตัวขับ AC DC คอนเวอร์เตอร์ โทโพโลยี 1 เอาต์พุต
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
LXV100-048SW
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
633-1100-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LXV100-048SW
คำอธิบาย
LED DRIVER CV AC/DC 48V 1.95A
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
100 W
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3.75 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-35°C ~ 70°C
ประสิทธิภาพ
0.92
ขนาด / มิติ
7.24" L x 2.66" W x 1.46" H (184.0mm x 67.5mm x 37.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
90VAC
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
305VAC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
48V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
1.95A