LXV150-012SW ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
MEAN WELL USA Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 75
เอกสารข้อมูล
Similar
MEAN WELL USA Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 1,107
เอกสารข้อมูล
มีอยู่ในสต็อค: 184
12.5A 12V แรงดันไฟฟ้าคงที่ led ตัวขับ AC DC คอนเวอร์เตอร์ โทโพโลยี 1 เอาต์พุต
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
LXV150-012SW
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
633-1102-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LXV150-012SW
คำอธิบาย
LED DRIVER CV AC/DC 12V 12.5A
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
150 W
ผู้ผลิต
EXCELSYS / Advanced Energy
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3.75 kV
ชุด
คุณสมบัติ
OCP, OTP, OVP, SCP
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อัตรา
IP67
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
อุณหภูมิในการทำงาน
-35°C ~ 70°C
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
ประสิทธิภาพ
0.92
ประเภท
แรงดันไฟฟ้าคงที่
รูปแบบส่วนปลาย
สายตัวนำ
โทโพโลยี
AC DC คอนเวอร์เตอร์
ขนาด / มิติ
7.84" L x 2.66" W x 1.58" H (199.0mm x 67.5mm x 40.0mm)
จำนวนของเอาต์พุต
1
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, cULus, EN
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
90VAC
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
305VAC
น้ำหนัก
2.3lbs (1kg)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
12V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
12.5A