LXV150-042SW
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
633-1105-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LXV150-042SW
คำอธิบาย
LED DRIVER CV AC/DC 42V 3.57A
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
3.57A 42V แรงดันไฟฟ้าคงที่ led ตัวขับ AC DC คอนเวอร์เตอร์ โทโพโลยี 1 เอาต์พุต
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
150 W
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3.75 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-35°C ~ 70°C
ประสิทธิภาพ
0.94
ขนาด / มิติ
7.84" L x 2.66" W x 1.58" H (199.0mm x 67.5mm x 40.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
90VAC
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
305VAC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
42V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
3.57A