LXV75-024SW
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
633-1091-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LXV75-024SW
คำอธิบาย
LED DRIVER CV AC/DC 24V 3.13A
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
3.13A 24V แรงดันไฟฟ้าคงที่ led ตัวขับ AC DC คอนเวอร์เตอร์ โทโพโลยี 1 เอาต์พุต
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
75 W
ผู้ผลิต
EXCELSYS / Advanced Energy
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3.75 kV
ชุด
คุณสมบัติ
OCP, OTP, OVP, SCP
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อัตรา
IP67
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
อุณหภูมิในการทำงาน
-35°C ~ 70°C
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
ประสิทธิภาพ
0.92
ประเภท
แรงดันไฟฟ้าคงที่
รูปแบบส่วนปลาย
สายตัวนำ
โทโพโลยี
AC DC คอนเวอร์เตอร์
ขนาด / มิติ
6.58" L x 2.62" W x 1.65" H (167.0mm x 66.5mm x 42.0mm)
จำนวนของเอาต์พุต
1
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, cULus, EN
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
90VAC
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
305VAC
น้ำหนัก
2.1lbs (952.5g)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
24V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
3.13A