ROA170163/4
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2166-ROA170163/4-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ROA170163/4
คำอธิบาย
EVAL BOARD FOR PMU8418
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PMU8418 - DC/DC คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุตแบบไม่แยก บอร์ดทดสอบเอาท์พุต
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
0.6V ~ 5.5V
ผู้ผลิต
Flex Power Modules
กระแสไฟ - เอาต์พุต
8A
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
4.5V ~ 17V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
สิ่งที่บรรจุอยู่
บอร์ด
วัตถุประสงค์หลัก
DC/DC คอนเวอร์เตอร์
IC / ชิ้นส่วนที่ใช้
PMU8418
เอาต์พุตและประเภท
1 เอาต์พุตแบบไม่แยก
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
พลังงาน - เอาต์พุต
44W