FC1BAEBEI16.0-T1 หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Suntsu Electronics, Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 1,000
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Suntsu Electronics, Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 1,000
เอกสารข้อมูล
16 MHz ±20ppm คริสตัล 10pF 200 Ohms 4-SMD, ไม่มีตัวนำ
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
FC1BAEBEI16.0-T1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
631-FC1BAEBEI16.0-T1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
631-FC1BAEBEI16.0-T1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
631-FC1BAEBEI16.0-T1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FC1BAEBEI16.0-T1
คำอธิบาย
CRYSTAL 16.000MHZ 10PF SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
200 Ohms
Mfr
โหมดการทำงาน
พื้นฐาน
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อัตรา
AEC-Q200
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภท
MHz คริสตัล
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ความถี่
16 MHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
4-SMD (2x1.6)
ความเสถียรของความถี่
±50ppm
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.063" W (2.00mm x 1.60mm)
ความถี่คลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20ppm
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.022" (0.55mm)
ความจุไฟฟ้าของโหลด
10pF