FC4SDCBMF12.0-T1 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CRYSTAL 12.0000MHZ 20PF SMD |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 8 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 12 MHz ±30ppm คริสตัล 20pF 60 Ohms HC-49/US |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | FC4SDCBMF12.0-T1 รุ่น |
หมวดหมู่ | ความจุไฟฟ้าของโหลด 20pF |
Mfr | ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า) 60 Ohms |
ชุด | โหมดการทำงาน พื้นฐาน |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อุณหภูมิในการทำงาน -20°C ~ 70°C |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ประเภท MHz คริสตัล | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
ความถี่ 12 MHz | ขนาด / มิติ 0.461" L x 0.197" W (11.70mm x 5.00mm) |
ความเสถียรของความถี่ ±50ppm | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.177" (4.50mm) |
ความถี่คลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±30ppm |