FC4SDCBMF12.0-T1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
631-FC4SDCBMF12.0-T1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
631-FC4SDCBMF12.0-T1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
631-FC4SDCBMF12.0-T1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FC4SDCBMF12.0-T1
คำอธิบาย
CRYSTAL 12.0000MHZ 20PF SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
12 MHz ±30ppm คริสตัล 20pF 60 Ohms HC-49/US
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
FC4SDCBMF12.0-T1 รุ่น
หมวดหมู่
ความจุไฟฟ้าของโหลด
20pF
Mfr
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
60 Ohms
ชุด
โหมดการทำงาน
พื้นฐาน
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภท
MHz คริสตัล
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ความถี่
12 MHz
ขนาด / มิติ
0.461" L x 0.197" W (11.70mm x 5.00mm)
ความเสถียรของความถี่
±50ppm
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.177" (4.50mm)
ความถี่คลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±30ppm