FC4STCBMF16.0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
631-FC4STCBMF16.0-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FC4STCBMF16.0
คำอธิบาย
CRYSTAL 16.0000MHZ 20PF TH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
16 MHz ±30ppm คริสตัล 20pF 40 Ohms HC-49/US
หมวดหมู่
ความจุไฟฟ้าของโหลด
20pF
Mfr
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
40 Ohms
ชุด
โหมดการทำงาน
พื้นฐาน
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ประเภท
MHz คริสตัล
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ความถี่
16 MHz
ขนาด / มิติ
0.447" L x 0.183" W (11.35mm x 4.65mm)
ความเสถียรของความถี่
±50ppm
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.142" (3.60mm)
ความถี่คลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±30ppm