FC5BQCCMC12.0-T1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
631-FC5BQCCMC12.0-T1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
631-FC5BQCCMC12.0-T1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
631-FC5BQCCMC12.0-T1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FC5BQCCMC12.0-T1
คำอธิบาย
CRYSTAL 12.0000MHZ 20PF SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
12 MHz ±30ppm คริสตัล 20pF 80 Ohms 4-SMD, ไม่มีตัวนำ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
FC5BQCCMC12.0-T1 รุ่น
หมวดหมู่
ความจุไฟฟ้าของโหลด
20pF
Mfr
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
80 Ohms
ชุด
โหมดการทำงาน
พื้นฐาน
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 70°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภท
MHz คริสตัล
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ความถี่
12 MHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
4-SMD (5x3.2)
ความเสถียรของความถี่
±30ppm
ขนาด / มิติ
0.197" L x 0.126" W (5.00mm x 3.20mm)
ความถี่คลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±30ppm
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.047" (1.20mm)