FT5HNBPK25.0-T1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
631-FT5HNBPK25.0-T1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
631-FT5HNBPK25.0-T1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
631-FT5HNBPK25.0-T1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FT5HNBPK25.0-T1
คำอธิบาย
XTAL OSC TCXO 25.0000MHZ HCMOS
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
25 MHz TCXO HCMOS ออสซิลเลเตอร์ 3.3V 4-SMD, ไม่มีตัวนำ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
FT5HNBPK25.0-T1 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
3.3V
Mfr
ความเสถียรของความถี่
±2.5ppm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 85°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
6mA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เบสเรโซแนนซ์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
4-SMD, ไม่มีตัวนำ
ประเภท
ขนาด / มิติ
0.197" L x 0.126" W (5.00mm x 3.20mm)
ความถี่
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.059" (1.50mm)