PM101-12A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2967-PM101-12A-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PM101-12A
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 12V 80W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 12V 80 ~ 264VAC อินพุต
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า), ทางการแพทย์
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.9
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ประเภท
เฟรมเปิด
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
4.00" L x 2.00" W x 1.29" H (101.6mm x 50.8mm x 32.8mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
80 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, cURus, TUV, UL
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12V
หมายเลขมาตรฐาน
60601-1; 62368-1
6.67 A