JACK-C-SMT-10A-RA(R)
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1939-1713-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
JACK-C-SMT-10A-RA(R)
คำอธิบาย
CONN PWR JACK 2.10MMX5.50MM SLDR
คำอธิบายโดยละเอียด
พาวเวอร์บาร์เรลคอนเน็กเตอร์ แจ็ค 2.10mm ID (0.083"), 5.50mm OD (0.217") คัตเอาต์บอร์ด, ทรูโฮล, มุมฉาก
โมเดล EDA/CAD
JACK-C-SMT-10A-RA(R) รุ่น
หมวดหมู่
ส่วนปลาย
ขางอ, บัดกรี
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
50VDC
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
10 A
ประเภทคอนเนคเตอร์
แจ็ค
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
วัสดุหน้าสัมผัส - การชุบ
ทอง
เส้นผ่านศูนย์กลางการเชื่อมต่อที่เป็นที่ยอมรับในอุตสาหกรรม
วัสดุโครง
เหล็ก
เส้นผ่านศูนย์กลางจริง
0.079" (2.00mm ID)