TR9WI750T00-IMR6B
TR9WI750T00-IMR6B
TR9WI750T00-IMR6B
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1939-1969-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TR9WI750T00-IMR6B
คำอธิบาย
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 18W
คำอธิบายโดยละเอียด
24V 18 W ac/dc ภายนอก เดสก์ท็อป (ชั้น II) อะแดปเตอร์ สายไฟ (ขายแยกต่างหาก) อินพุต
โมเดล EDA/CAD
TR9WI750T00-IMR6B รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
การสิ้นเปลืองพลังงานเมื่อไม่มีโหลด
75mW (สูงสุด)
โพลาไรซ์เซชัน
ทางใดทางหนึ่ง
ประสิทธิภาพ
ระดับ VI, CoC ชั้น 2
อุณหภูมิในการทำงาน
-10°C ~ 40°C
เอาต์พุตคอนเนคเตอร์
ชุดปลั๊กทรงกระบอก, (1.3mm x 3.5mm, 2.1mm x 5.5mm, 2.5mm x 5.5mm)
ฟอร์ม
เดสก์ท็อป (ชั้น II)
ความยาวสายไฟ
59" (1.50m)
อินพุตคอนเนคเตอร์
IEC 320-C18
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
3.43" L x 1.83" W x 1.26" H (87.0mm x 46.5mm x 32.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
24V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CCC, CE, cETLus, EAC, ETL, FCC, LPS, PSE, RCM, S-Mark, UKRSepro, UL, VCCI
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
750mA
หมายเลขมาตรฐาน
1310; 60335-1; 60601-1-11; 60601-1-2; 60950-1; 61558-1; 62368-1
พลังงาน (วัตต์)
18 W