TR9CA6000LR8-Y(R)
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1939-TR9CA6000LR8-Y(R)-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TR9CA6000LR8-Y(R)
คำอธิบาย
AC/DC DESKTOP ADAPTER 5V 30W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
5V 30 W ac/dc ภายนอก เดสก์ท็อป (ชั้น I) อะแดปเตอร์ สายไฟ (ขายแยกต่างหาก) อินพุต
หมวดหมู่
โพลาไรซ์เซชัน
ศูนย์กลางด้านบวก
ผู้ผลิต
GlobTek, Inc.
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.75
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 40°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เอาต์พุตคอนเนคเตอร์
ปลั๊กทรงกระบอก R/A, 2.5mm I.D. x 5.5mm O.D. x 11.0mm
ถูกใช้ประโยชน์ในขอบเขต
นานาชาติ
ความยาวสายไฟ
8" (0.20m)
ฟอร์ม
เดสก์ท็อป (ชั้น I)
อินพุตคอนเนคเตอร์
IEC 320-C14
ประเภทอินพุต
สายไฟ (ขายแยกต่างหาก)
ขนาด / มิติ
4.65" L x 2.36" W x 1.30" H (118.0mm x 60.0mm x 33.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, cUL, FCC, TUV, UL, VCCI
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
5V
หมายเลขมาตรฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
6A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
พลังงาน (วัตต์)
30 W