TR9CI1250LCP-Y(R)
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1939-TR9CI1250LCP-Y(R)-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TR9CI1250LCP-Y(R)
คำอธิบาย
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 30W
คำอธิบายโดยละเอียด
24V 30 W ac/dc ภายนอก เดสก์ท็อป (ชั้น I) อะแดปเตอร์ สายไฟ (ขายแยกต่างหาก) อินพุต
หมวดหมู่
โพลาไรซ์เซชัน
ศูนย์กลางด้านบวก
ประสิทธิภาพ
0.75
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 40°C
เอาต์พุตคอนเนคเตอร์
ปลั๊กทรงกระบอก, 2.5mm I.D. x 5.5mm O.D. x 11.0mm
ความยาวสายไฟ
72" (1.83m)
ฟอร์ม
เดสก์ท็อป (ชั้น I)
อินพุตคอนเนคเตอร์
IEC 320-C14
ขนาด / มิติ
4.65" L x 2.36" W x 1.30" H (118.0mm x 60.0mm x 33.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CCC, cUL, PSE, TUV, UL
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
24V
หมายเลขมาตรฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
1.25A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
พลังงาน (วัตต์)
30 W