TR9CJ4340LCP-N-RVB(R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1939-TR9CJ4340LCP-N-RVB(R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TR9CJ4340LCP-N-RVB(R
คำอธิบาย
AC/DC DESKTOP ADAPTER 13.8V 60W
คำอธิบายโดยละเอียด
13.8V 60 W ac/dc ภายนอก เดสก์ท็อป (ชั้น I) อะแดปเตอร์ สายไฟ (ขายแยกต่างหาก) อินพุต
โมเดล EDA/CAD
TR9CJ4340LCP-N-RVB(R รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
60 W
โพลาไรซ์เซชัน
ศูนย์กลางด้านบวก
ประสิทธิภาพ
ระดับ V
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 40°C
เอาต์พุตคอนเนคเตอร์
ปลั๊กทรงกระบอก, 2.5mm I.D. x 5.5mm O.D. x 11.0mm
ฟอร์ม
เดสก์ท็อป (ชั้น I)
ความยาวสายไฟ
60.2" (1.50m)
อินพุตคอนเนคเตอร์
IEC 320-C14
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CCC, CE, cULus, EAC, IRAM, NrCAN, PSE, UKCA, Ukraine, VCCI, WEEE, RCM
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
13.8V
หมายเลขมาตรฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
4.34A