TR9CZ4730L9PCIMR6LPS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1939-1957-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TR9CZ4730L9PCIMR6LPS
คำอธิบาย
AC/DC DESKTOP ADAPTER 19V 90W
คำอธิบายโดยละเอียด
19V 90 W ac/dc ภายนอก เดสก์ท็อป (ชั้น I) อะแดปเตอร์ สายไฟ (ขายแยกต่างหาก) อินพุต
โมเดล EDA/CAD
TR9CZ4730L9PCIMR6LPS รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
การสิ้นเปลืองพลังงานเมื่อไม่มีโหลด
150mW (สูงสุด)
โพลาไรซ์เซชัน
ศูนย์กลางด้านบวก
ประสิทธิภาพ
ระดับ VI, CoC ชั้น 2
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 50°C
เอาต์พุตคอนเนคเตอร์
ปลั๊กทรงกระบอก, 2.5mm I.D. x 5.5mm O.D. x 9.5mm
ฟอร์ม
เดสก์ท็อป (ชั้น I)
ความยาวสายไฟ
47.2" (1.20m)
อินพุตคอนเนคเตอร์
IEC 320-C14
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
5.88" L x 2.47" W x 1.34" H (149.3mm x 62.8mm x 34.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
19V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CCC, CE, cETLus, EAC, ETL, LPS, PSE, RCM, S-Mark, UKRSepro, VCCI
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
4.73A
หมายเลขมาตรฐาน
1310; 60335-1; 60601-1-11; 60601-1-2; 60950-1; 61347-1; 62368-1
พลังงาน (วัตต์)
90 W