TR9KE1500MLX-N(R6B)
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1939-TR9KE1500MLX-N(R6B)-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TR9KE1500MLX-N(R6B)
คำอธิบาย
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 18W
คำอธิบายโดยละเอียด
12V 18 W ac/dc ภายนอก เดสก์ท็อป (ชั้น II) อะแดปเตอร์ สายไฟ (ขายแยกต่างหาก) อินพุต
โมเดล EDA/CAD
TR9KE1500MLX-N(R6B) รุ่น
ประสิทธิภาพ
ระดับ VI, CoC ชั้น 2
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 40°C
เอาต์พุตคอนเนคเตอร์
สี่เหลี่ยม, 3 ตำแหน่ง
ความยาวสายไฟ
47.2" (1.20m)
ฟอร์ม
เดสก์ท็อป (ชั้น II)
อินพุตคอนเนคเตอร์
IEC 320-C8
ขนาด / มิติ
3.17" L x 1.97" W x 1.22" H (80.5mm x 50.0mm x 31.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CE, cULus, EAC, LPS, PSE, S-Mark, UKRSepro, VCCI
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
12V
หมายเลขมาตรฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
1.5A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
พลังงาน (วัตต์)
18 W