WR9QZ900LCP-N(R6B)
WR9QZ900LCP-N(R6B)
WR9QZ900LCP-N(R6B)
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1939-1863-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
WR9QZ900LCP-N(R6B)
คำอธิบาย
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 20V 18W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
20V 18 W ac/dc ภายนอก ติดบนผนัง (ชั้น II) อะแดปเตอร์ หลายใบมีด (ขายแยกต่างหาก) อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
WR9QZ900LCP-N(R6B) รุ่น
หมวดหมู่
โพลาไรซ์เซชัน
ศูนย์กลางด้านบวก
ผู้ผลิต
GlobTek, Inc.
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประสิทธิภาพ
ระดับ VI, CoC ชั้น 2
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 40°C
ถูกใช้ประโยชน์ในขอบเขต
นานาชาติ
เอาต์พุตคอนเนคเตอร์
ปลั๊กทรงกระบอก, 2.5mm I.D. x 5.5mm O.D. x 11.0mm
ฟอร์ม
ติดบนผนัง (ชั้น II)
ความยาวสายไฟ
72" (1.83m)
ประเภทอินพุต
หลายใบมีด (ขายแยกต่างหาก)
อินพุตคอนเนคเตอร์
หลายใบมีด (ขายแยกต่างหาก)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
2.91" L x 1.71" W x 1.34" H (74.0mm x 43.5mm x 34.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
20V
หน่วยงานที่อนุมัติ
BSMI, CB, CCC, CE, cULus, EAC, FCC, LPS, PSE, RCM, UKRSepro, VCCI
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
900mA
หมายเลขมาตรฐาน
60950-1; 62368-1
พลังงาน (วัตต์)
18 W
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
การสิ้นเปลืองพลังงานเมื่อไม่มีโหลด
75mW (สูงสุด)