XHP410070M7XHP4(R) View 2
XHP410070M7XHP4(R)
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1939-XHP410070M7XHP4(R)-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
XHP410070M7XHP4(R)
คำอธิบาย
CBL ASSY 4 POS PLUG-PLUG 2.76"
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4 ตำแหน่ง สายเคเบิลประกอบรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า ปลั๊กไปยังปลั๊ก 0.230' (70.00mm, 2.76")
หมวดหมู่
ระยะ - คอนเนคเตอร์
0.100" (2.54mm)
ผู้ผลิต
GlobTek, Inc.
ความยาว
0.230' (70.00mm, 2.76")