GTM43007-A6012-F(R)
GTM43007-A6012-F(R)
GTM43007-A6012-F(R)
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1939-1909-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GTM43007-A6012-F(R)
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 12V 60W
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 12V 90 ~ 264VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
GTM43007-A6012-F(R) รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-10°C ~ 45°C
ขนาด / มิติ
3.00" L x 2.00" W x 0.93" H (76.2mm x 50.8mm x 23.6mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CCC, CE, cETLus, EAC, ETL, FCC, NEMKO, S-Mark, UkrSEPRO, VCCI
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12V
หมายเลขมาตรฐาน
60335-1; 60601-1-11; 60601-1-2; 60950-1; 62368-1
5 A