M300-2240696F2
M300-2240696F2
Harwin’s Company Overview
M300-2240696F2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
952-2529-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
M300-2240696F2
คำอธิบาย
CONN RCPT HSG 6POS 3.00MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
6 คอนเนคเตอร์มุมฉาก - โครง เต้ารับ สีเขียว 0.118" (3.00mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
M300-2240696F2 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ระยะห่างระหว่างแถว
0.118" (3.00mm)
Mfr
ประเภทการติดตั้ง
แขวนอิสระ (อินไลน์)
ชุด
ส่วนปลายหน้าสัมผัส
ย้ำ
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประเภทสายรัด
ล็อคด้วยสกรู
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
สี
สีเขียว
ประเภทคอนเนคเตอร์
คุณสมบัติ
ผนังเบ้า
ประเภทหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตตัวเมีย
วัสดุฉนวน
โพลีเอไมด์ (PA46), ไนลอน 4/6, ไส้แก้ว
จำนวนของตำแหน่ง
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 175°C
ระยะ
0.118" (3.00mm)