M300-2241096F2
M300-2241096F2
Harwin’s Company Overview
M300-2241096F2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
952-3088-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
M300-2241096F2
คำอธิบาย
CONN RCPT HSG 10POS 3.00MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 คอนเนคเตอร์มุมฉาก - โครง เต้ารับ สีเขียว 0.118" (3.00mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
M300-2241096F2 รุ่น
หมวดหมู่
ระยะห่างระหว่างแถว
0.118" (3.00mm)
Mfr
ประเภทการติดตั้ง
แขวนอิสระ (อินไลน์)
ชุด
ส่วนปลายหน้าสัมผัส
ย้ำ
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
สี
สีเขียว
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
แจ็คสกรู, ผนังเบ้า
ประเภทคอนเนคเตอร์
วัสดุฉนวน
โพลีเอไมด์ (PA46), ไนลอน 4/6, ไส้แก้ว
ประเภทหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตตัวเมีย, พาวเวอร์
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 175°C
จำนวนของตำแหน่ง
บันทึก
หน้าสัมผัสจำหน่ายแยกต่างหาก
ระยะ
0.118" (3.00mm)