M50-3300842
M50-3300842
Harwin’s Company Overview
M50-3300842
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
952-2677-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
M50-3300842
คำอธิบาย
CONN RCPT 16POS IDC 30AWG GOLD
คำอธิบายโดยละเอียด
16 ตำแหน่ง สี่เหลี่ยมผืนผ้า เต้ารับ คอนเนคเตอร์ IDC ทอง 30 AWG
โมเดล EDA/CAD
M50-3300842 รุ่น
หมวดหมู่
ระยะห่างระหว่างแถว
0.050" (1.27mm)
ผู้ผลิต
Harwin Inc.
ประเภทการติดตั้ง
แขวนอิสระ (อินไลน์)
ชุด
ประเภทสายรัด
อุปกรณ์ยึดสลัก
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ส่วนปลายสายเคเบิล
IDC
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทสายไฟ
สายแพ
ประเภทคอนเนคเตอร์
เต้ารับ
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
30 AWG
ประเภทหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตตัวเมีย
คุณสมบัติ
ฟีดทรู
จำนวนของตำแหน่ง
16
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
ระยะ
0.050" (1.27mm)