M50-3500842
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
952-1385-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
M50-3500842
คำอธิบาย
CONN HEADER VERT 16POS 1.27MM
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล 16 ตำแหน่ง 0.050" (1.27mm)
โมเดล EDA/CAD
M50-3500842 รุ่น
หมวดหมู่
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.118" (3.00mm)
Mfr
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.091" (2.30mm)
ชุด
ความยาวโดยรวมของหน้าสัมผัส
0.248" (6.30mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความสูงฉนวน
0.039" (1.00mm)
ขาตัวผู้
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
3.00µin (0.076µm)
วัสดุหน้าสัมผัส
โลหะทองแดงผสม
จำนวนของแถว
2
วัสดุฉนวน
เทอร์โมพลาสติก
ระยะห่างระหว่างแถว - การเชื่อมต่อ
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
1A ต่อหน้าสัมผัส
ประเภทการติดตั้ง
ความสูงการเชื่อมต่อแบบซ้อนกัน
3.2mm, 4.6mm, 5.4mm, 5.5mm, 6.23mm