T50R0HSM4
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1436-1539-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
T50R0HSM4
คำอธิบาย
CBL TIE LOCKING BLACK 50LB 7.95"
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
3 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
มาตรฐาน, การล็อค สีดำ 1.97" (50.00mm) 0.181" (4.60mm) 50lbs (22.68kg)
หมวดหมู่
ความยาว - จริง
0.663' (202.00mm, 7.95")
บรรจุภัณฑ์
ถุง
ทำงาน
คุณสมบัติ
ทนความร้อน
ความยาว - โดยประมาณ
8"
เส้นผ่านศูนย์กลางมัด
1.97" (50.00mm)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความกว้าง
0.181" (4.60mm)