RH1B-UDC12V
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1885-1563-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RH1B-UDC12V
คำอธิบาย
RELAY GEN PURPOSE SPDT 10A 12V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
จุดประสงค์ทั่วไป รีเลย์ SPDT (1 Form C) 12VDC คอยล์ ใส่ซ็อกเก็ตได้
หมวดหมู่
ประเภทคอยล์
ไม่มีแลทชิ่ง
Mfr
รูปแบบส่วนปลาย
ปลั๊กอิน, เชื่อมต่อเร็ว - 0.187" (4.7mm)
ชุด
แรงดันไฟฟ้าที่จำเป็นในการทำงาน
9.6VDC
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
แรงดันไฟฟ้าที่ต้องปลดปล่อย
1.2VDC
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เวลาทำงาน
20 ms
ประเภทการติดตั้ง
เวลาปลดปล่อย
20 ms
แรงดันไฟฟ้าของคอยล์
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C
แบบฟอร์มการติดต่อ
SPDT (1 Form C)
วัสดุหน้าสัมผัส
เงินแคดเมียมออกไซด์ (AgCdO)
อัตราหน้าสัมผัส (กระแสไฟฟ้า)
10 A
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, CSA, cURus, TUV
แรงดันไฟฟ้าสวิตช์ชิ่ง
240VAC, 30VDC - สูงสุด
ประเภทรีเลย์
โหลด - การสลับสูงสุด
2400VA, 300W
ความต้านทานไฟฟ้าของคอยล์
47 Ohms
กระแสคอยล์
64 mA