RH1B-UDC24V
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1885-1564-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RH1B-UDC24V
คำอธิบาย
RELAY GEN PURPOSE SPDT 10A 24V
คำอธิบายโดยละเอียด
จุดประสงค์ทั่วไป รีเลย์ SPDT (1 Form C) 24VDC คอยล์ ใส่ซ็อกเก็ตได้
หมวดหมู่
ประเภทคอยล์
ไม่มีแลทชิ่ง
Mfr
รูปแบบส่วนปลาย
ปลั๊กอิน, เชื่อมต่อเร็ว - 0.187" (4.7mm)
ชุด
แรงดันไฟฟ้าที่จำเป็นในการทำงาน
19.2VDC
แรงดันไฟฟ้าที่ต้องปลดปล่อย
2.4VDC
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C
อัตราหน้าสัมผัส (กระแสไฟฟ้า)
10 A
แรงดันไฟฟ้าสวิตช์ชิ่ง
240VAC, 30VDC - สูงสุด
ประเภทรีเลย์
โหลด - การสลับสูงสุด
2400VA, 300W
ความต้านทานไฟฟ้าของคอยล์
750 Ohms
กระแสคอยล์
32 mA