RR2BA-UDC24V
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1885-1336-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RR2BA-UDC24V
คำอธิบาย
RELAY GEN PURPOSE DPDT 10A 24V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
จุดประสงค์ทั่วไป รีเลย์ DPDT (2 Form C) 24VDC คอยล์ ใส่ซ็อกเก็ตได้
หมวดหมู่
ประเภทคอยล์
ไม่มีแลทชิ่ง
Mfr
รูปแบบส่วนปลาย
ปลั๊กอิน, เชื่อมต่อเร็ว - 0.187" (4.7mm)
ชุด
แรงดันไฟฟ้าที่จำเป็นในการทำงาน
19.2VDC
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
แรงดันไฟฟ้าที่ต้องปลดปล่อย
2.4VDC
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เวลาทำงาน
25 ms
ประเภทการติดตั้ง
เวลาปลดปล่อย
25 ms
แรงดันไฟฟ้าของคอยล์
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 40°C
แบบฟอร์มการติดต่อ
DPDT (2 Form C)
วัสดุหน้าสัมผัส
เงิน (Ag)
อัตราหน้าสัมผัส (กระแสไฟฟ้า)
10 A
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, CSA, cURus, TUV
แรงดันไฟฟ้าสวิตช์ชิ่ง
240VAC, 30VDC - สูงสุด
ประเภทรีเลย์
โหลด - การสลับสูงสุด
2400VA, 300W
ความต้านทานไฟฟ้าของคอยล์
400 Ohms
กระแสคอยล์
60 mA