RY2S-UAC120V
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1885-1247-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RY2S-UAC120V
คำอธิบาย
RELAY GEN PURPOSE DPDT 3A 120V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
จุดประสงค์ทั่วไป รีเลย์ DPDT (2 Form C) 120VAC คอยล์ ใส่ซ็อกเก็ตได้
หมวดหมู่
ประเภทคอยล์
ไม่มีแลทชิ่ง
Mfr
รูปแบบส่วนปลาย
ปลั๊กอิน
ชุด
แรงดันไฟฟ้าที่จำเป็นในการทำงาน
96VAC
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
แรงดันไฟฟ้าที่ต้องปลดปล่อย
36VAC
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เวลาทำงาน
20 ms
ประเภทการติดตั้ง
เวลาปลดปล่อย
20 ms
แรงดันไฟฟ้าของคอยล์
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 55°C
แบบฟอร์มการติดต่อ
DPDT (2 Form C)
วัสดุหน้าสัมผัส
เงิน (Ag), ทอง (Au)
อัตราหน้าสัมผัส (กระแสไฟฟ้า)
3 A
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, CSA, TUV, UR
แรงดันไฟฟ้าสวิตช์ชิ่ง
240VAC, 30VDC - สูงสุด
ประเภทรีเลย์
โหลด - การสลับสูงสุด
720VA, 90W
ความต้านทานไฟฟ้าของคอยล์
8.1 kOhms
กระแสคอยล์
7.5 mA