รูปภาพสำหรับ RY2S-ULCAC120V ไม่พร้อมใช้งาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
RY2S-ULCAC120V
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1885-RY2S-ULCAC120V-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RY2S-ULCAC120V
คำอธิบาย
RELAY PLUG-IN DPDT 3A 120VAC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
จุดประสงค์ทั่วไป รีเลย์ DPDT (2 Form C) 120VAC คอยล์ ใส่ซ็อกเก็ตได้
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
ไฟแสดงสถานะ, ปุ่มทดสอบ
แรงดันไฟฟ้าที่จำเป็นในการทำงาน
96VAC
แรงดันไฟฟ้าที่ต้องปลดปล่อย
36VAC
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 55°C
อัตราหน้าสัมผัส (กระแสไฟฟ้า)
3 A
แรงดันไฟฟ้าสวิตช์ชิ่ง
240VAC, 30VDC - สูงสุด
ประเภทรีเลย์
โหลด - การสลับสูงสุด
720VA, 90W
ความต้านทานไฟฟ้าของคอยล์
8.1 kOhms
กระแสคอยล์
7.5 mA