2EDS7165HXUMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
448-2EDS7165HXUMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
448-2EDS7165HXUMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
448-2EDS7165HXUMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
2EDS7165HXUMA1
คำอธิบาย
IC GATE DRVR HALF-BRIDGE 16SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
48 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ฮาฟ-บริดจ์ เกตไดรเวอร์ ic ไม่มีการอินเวอร์ PG-DSO-16-30
โมเดล EDA/CAD
2EDS7165HXUMA1 รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
20V
แรงดันไฟฟ้าลอจิก - VIL, VIH
-, 1.65V
ชุด
กระแสไฟฟ้า - เอาต์พุตสูงสุด (แหล่งจ่าย, รับ)
1A, 2A
เวลาขึ้น / ตก (Typ)
6.5ns, 4.5ns
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
16-SOIC (0.295", ความกว้าง 7.50mm)