BSC010N04LSIATMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
BSC010N04LSIATMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
BSC010N04LSIATMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
BSC010N04LSIATMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BSC010N04LSIATMA1
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 40V 37A/100A TDSON
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
61 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 40 V 37A (Ta), 100A (Tc) 2.5W (Ta), 139W (Tc) ติดบนพื้นผิว PG-TDSON-8 FL
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
BSC010N04LSIATMA1 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
87 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
6200 pF @ 20 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติของ FET
Schottky ไดโอด (บอดี้)
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
2.5W (Ta), 139W (Tc)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
40 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-TDSON-8 FL
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
4.5V, 10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
1.05mOhm @ 50A, 10V