2EDL23N06PJXUMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2EDL23N06PJXUMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
2EDL23N06PJXUMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
2EDL23N06PJXUMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
2EDL23N06PJXUMA1
คำอธิบาย
IC GATE DRVR HALF-BRIDGE 14DSO
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
31 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ฮาฟ-บริดจ์ เกตไดรเวอร์ ic ไม่มีการอินเวอร์ PG-DSO-14-2
โมเดล EDA/CAD
2EDL23N06PJXUMA1 รุ่น
แรงดันไฟฟ้าลอจิก - VIL, VIH
1.1V, 1.7V
1.8A, 2.3A
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้าด้านสูง - สูงสุด (Bootstrap)
600 V
เวลาขึ้น / ตก (Typ)
48ns, 37ns
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
14-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
จำนวนของตัวขับ
2
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-DSO-14-2
ประเภทเกท
MOSFET (ช่อง N)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
10V ~ 17.5V