BSC025N08LS5ATMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
448-BSC025N08LS5ATMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
448-BSC025N08LS5ATMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
448-BSC025N08LS5ATMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BSC025N08LS5ATMA1
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 80V 100A TDSON-8-7
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
61 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 80 V 100A (Tc) 2.5W (Ta), 156W (Tc) ติดบนพื้นผิว PG-TDSON-8-7
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
BSC025N08LS5ATMA1 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2.3V @ 115µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
55 nC @ 4.5 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
7500 pF @ 40 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
2.5W (Ta), 156W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
80 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-TDSON-8-7
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
4.5V, 10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
2.5mOhm @ 50A, 10V