BSC196N10NSGATMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
BSC196N10NSGATMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
BSC196N10NSGATMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
BSC196N10NSGATMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BSC196N10NSGATMA1
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 100V 8.5A/45A TDSON
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 100 V 8.5A (Ta), 45A (Tc) 78W (Tc) ติดบนพื้นผิว PG-TDSON-8-1
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
BSC196N10NSGATMA1 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4V @ 42µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
34 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
2300 pF @ 50 V
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
78W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
100 V