IRS2007STRPBF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
IRS2007STRPBFTR-ND - เทปและม้วน (TR)
IRS2007STRPBFCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
IRS2007STRPBFDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IRS2007STRPBF
คำอธิบาย
IC HALF BRIDGE DRVR 600MA 8SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
29 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ฮาฟบริดจ์ (2) ตัวขับ พลังงานจากแบตเตอรี่ พาวเวอร์มอสเฟต 8-SOIC
โมเดล EDA/CAD
IRS2007STRPBF รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต/ช่อง
600mA
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
10V ~ 20V
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - โหลด
200V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
การตั้งค่าเอาต์พุต
ติดบนพื้นผิว
แอพพลิเคชั่น
พลังงานจากแบตเตอรี่
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)