BSZ034N04LSATMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
BSZ034N04LSATMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
BSZ034N04LSATMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
BSZ034N04LSATMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BSZ034N04LSATMA1
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 40V 19A/40A TSDSON
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
61 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 40 V 19A (Ta), 40A (Tc) 2.1W (Ta), 52W (Tc) ติดบนพื้นผิว PG-TSDSON-8-FL
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
BSZ034N04LSATMA1 รุ่น
หมวดหมู่
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
25 nC @ 10 V
Mfr
Vgs (สูงสุด)
±20V
ชุด
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
1800 pF @ 20 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
2.1W (Ta), 52W (Tc)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
ประเภท FET
เกรด
รถยนต์
เทคโนโลยี
คุณสมบัติ
AEC-Q101
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
40 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-TSDSON-8-FL
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
4.5V, 10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
3.4mOhm @ 20A, 10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2V @ 250µA