BSZ065N03LSATMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
BSZ065N03LSATMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
BSZ065N03LSATMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
BSZ065N03LSATMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BSZ065N03LSATMA1
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 30V 12A/40A TSDSON
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 30 V 12A (Ta), 40A (Tc) 2.1W (Ta), 26W (Tc) ติดบนพื้นผิว PG-TSDSON-8-FL
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
BSZ065N03LSATMA1 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
10 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
670 pF @ 15 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
2.1W (Ta), 26W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
30 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-TSDSON-8-FL
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
4.5V, 10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
6.5mOhm @ 20A, 10V